Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Drilling and Production Petroleum Technology - Faculty of Petroleum and Mining Engineering - Hanoi University of Mining and Geology

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Time
Latest topics
» Phần Mềm ASPENONE 7.2
Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitimeWed Jan 28, 2015 9:20 pm by cudaupro

» Điểm Thi Cân Bằng Pha Hóa Keo - DCDKKK55
Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 11:50 am by letung.humg

» Chúng Em Tự Sướng =))
Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 11:45 am by letung.humg

» Sách từ điển dầu khí
Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitimeSat Mar 03, 2012 2:58 pm by letung.humg

» Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^
Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitimeSat Mar 03, 2012 2:56 pm by letung.humg

» Bài Tập Cân Bằng Pha Hóa Keo
Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitimeFri Mar 02, 2012 1:04 pm by congphammda

» Bài Giảng Bộ Môn Trắc Địa Phổ Thông
Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitimeSun Feb 19, 2012 12:29 am by letung.humg

» thêm một chat box nữa đi lê tùng
Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitimeMon Feb 13, 2012 6:24 pm by letung.humg

» [Ảnh] - Đội Bóng DCDKKK55
Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitimeSun Feb 05, 2012 3:02 pm by letung.humg

Crude Oil
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Click Here
Click Here
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Statistics
Diễn Đàn hiện có 234 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: tranthenam

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 70 in 60 subjects

Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
letung.humg
Administrateur
Administrateur
letung.humg

Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^   Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitimeTue Jun 28, 2011 7:57 pm

Kính gửi đại gia đình Khoan - Khai Thác K55 - đh Mỏ Địa Chất nói riêng và toàn bộ sinh viên Dầu Khí nói chung...Mình lập ra diễn đàn để gắn bó tinh thần,đoàn kết của anh chị em chúng ta,cũng như tạo một nơi có thể lưu trữ lại các tài liệu,1 nơi để anh chị em có thể vào trao đổi những vấn đề về học tập,thông báo tiện lợi nhất,cũng như vấn đề về cuộc sống thời sinh viên.Mong các thành viên trong gia đình hãy đón nhận diễn đàn này và luôn ủng hộ nó nhé.

Các bạn thuộc lớp Khoan - Khai Thác Dầu Khí K55 vào đây báo danh nha

lol! lol! lol!

Được sửa bởi letung.humg ngày Tue Jul 12, 2011 6:44 pm; sửa lần 1.
https://kkt55.forumvi.com
lesituyendaukhik55
Hội Viên Mới
Hội Viên Mới
lesituyendaukhik55

Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Hi !   Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitimeFri Feb 03, 2012 10:09 pm

hy vọng trang Web sẽ là nơi để AE giao lưu ,trao đổi ,chia sẻ một cách sôi nổi các kinh nghiệm học tập,công việc ! Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
DatAudi
Hội Viên Mới
Hội Viên Mới
DatAudi

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^   Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitimeWed Feb 29, 2012 10:17 pm

khoan thăm dò vào đc ko bạn ơi
letung.humg
Administrateur
Administrateur
letung.humg

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^   Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitimeSat Mar 03, 2012 2:56 pm

DatAudi đã viết:
khoan thăm dò vào đc ko bạn ơi

Tất nhiên rùi,chào đoán nhiệt tình các bạn đến từ : Khoan - Thăm Dò cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
https://kkt55.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^   Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^ I_icon_minitime

Toàn Bộ Anh Chị Em Khoan - Khai Thác K55 - Đại Học Mỏ Địa Chất Vào Báo Danh Đi Nào ^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Svdiachat.Com Xin Giao Lưu Cùng Khoan Khai Thác K55
» Kiểm soát bùn lắng đọng khi thực hiện khoan - khai thác dầu với phần mềm MUDMAP
» Danh mục tiêu chuẩn ngành công nghệ khoan
» Công nghệ khoan dầu khí
» Tổng hợp tài liệu về choòng khoan (English)